Picdeer logo Browse Instagram content with Picdeer

@soudybrown

Shilawadu

soudybrown

Tanzania| Tabloid| Journalist| Radio & Tv Clouds Media XXL & @SHILAWADU Influencer #TatuMzuka +255 714108600 πŸ‘‡πŸΏKupata Tigo Pesa App Bonyeza

  • 69K Total Likes
  • 1K Tot. Comments
@wolperstylish Ndani Ya Taifa
Ohooooo.... Na Taifa Stars 4 The Cranes 0 🀣🀣🀣 Mchezaji wa Akiba @billnass Ameifungia Taifa Stars Bao La Nne 🀣🀣🀣
Current Situation.... Yani Leo Watu Wana Enjoy Balaaa... Taifa Stars Mmejua Kutufurahisha 🀣🀣🀣 Dah cc @Officialmiriam_12 @munirah_pendeza #shilawadu
Ushindi Wa #taifastars Umetufarahisha Wengi Sana Sana, Ila Ushindi Huu Una Maana Kubwa Sana Kwa Ndugu Zetu Hawa Ambao Walikuwepo Uwanjani Huku wakiwa wamenyuka Jezi za Team Ya Taifa Kikubwa Zaidi Wiki Hii Wamesherehekea Birthday zao na Kwasababu ilikua katikati Ya Wiki, Bila Shaka Hawakula Bata Ili kusubiri Weekend, Weekend kufika Shamra Shamra zao zimeenda Pamoja na ushindi Huu Wa Taifa Stars πŸ™Œ Happy Birthday Again D.C @jokatemwegelo Na @zabibu92kiba
Hatari fire πŸ”₯ Tanzania Leo Hakuna Kulala... Tunasherehekea Na Kesho Tunaamkia kwenye Shughuli zetu za Weekdays  #shilawadu
Historia Imeandikwa Uwanja Wa Taifa Tanzania itabaki kuwa Juu, Kileleni
Basi Na Tuendelee Kushangilia Ushindi Wa Taifa Stars Na Ngoma Kali ya @officialjaymelody inaitwa #zeze
Baba Anasema #hapopoa πŸ‘
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ameipongeza Timu ya Taifa ya Tanzania (Taifa Stars) kwa kufuzu kucheza fainali za michuano ya Afrika (AFCON 2019). Mhe. Rais Magufuli ambaye alikuwa akifuatilia pambano hilo kupitia Luninga amerekodiwa picha ya video akifurahia ushindi baada ya pambano la Taifa Stars na Timu ya Taifa ya Uganda (The Cranes) kumalizika kwa Taifa Stars kupata ushindi wa Magoli 3 kwa 0.  Mhe. Rais Magufuli amesema ushindi huo ni heshima kubwa kwa nchi na amewapongeza wachezaji na Watanzania wote kwa kufanikiwa kupeleka Timu yao ya Taifa katika fainali za AFCON ikiwa ni miaka 39 tangu ilipofanikiwa kufika hatua hiyo mwaka 1980.  Mchezo wa Taifa Stars na The Cranes umefanyika katika uwanja wa Taifa Jijini Dar es Salaam leo tarehe 24 Machi, 2019.  Mwisho.  Cc @ikulu_mawasiliano
Ohoooooo.... Hivi Pierre ndo Tabia Gani Hii Ya kukaa Hivi Kwenye Bodaboda? Nafasi Yooote Umeiacha Kwa Nyuma, Sa mwenzako ataendesha Vipi? 🀣🀣🀣
Ushindi Wetu Tanzania Taifa Stars 3 - 0 Uganda The Cranes
Kileleni..... Nilisema Mimi, Uwepo wa @officialalikiba Sehemu Basi Ujue Ushindi Lazima Uwepo 🀣🀣🀣 . Na Hapa kama Unavyoona @hamisamobetto Anapewa Busara, Baada ya Leo Hatoachika Tena kwenye Mahusiano Yake 🀣

Loading