Picdeer logo Browse Instagram content with Picdeer

@jokatemwegelo

Jokate Mwegelo

jokatemwegelo

U.R.T Presidentโ€™s Office | District Commisioner Kisarawe | UDSM Alumni | Proud Citizen of the United Republic of Tanzania | Servant of the People. ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ

  • 290K Total Likes
  • 7K Tot. Comments
Wengi wananiuliza wanipe zawadi gani kama kumbukumbu ya kuzaliwa kwangu. Mimi naomba kwenu nyote kwa unyenyekevu mkubwa zawadi yangu iwe tukutane tarehe 30/03/2019 pale Mlimani City tushirikiane katika kuwekeza kwa watoto wetu, Vijana wa Kike. Kwa maelezo zaidi ya jinsi ya kushiriki na kununua meza au kutoa mchango tuwasiliane kupitia number hizi 0677062070 Tokomeza Ziro Kisarawe au +255 65 613 2676. Karibuni Sana.  #tokomezazerokisarawe #kisarawempya #tanzaniampya
20.03 โค๏ธ๐Ÿ‘ธ๐Ÿฝโค๏ธ . . Namshukuru Mungu Kwa Kuweza Kuona Mwaka Mwingine Kwenye Maisha Yangu.  Lakini Zaidi Namshukuru Kwa Kunipatia Watu Wanaonipenda na Kuniombea Kila Siku Na Kunisaidia Kufikia Ndoto Zangu.  Mwaka Jana Siku Kama Ya Leo Nilikuwa Nimekata Tamaa Juu Ya Vitu Vingi. Ila Leo Naona Utukufu, Upendo Uliopitiliza, Huruma, Neema na Kibali Cha Mungu Juu Ya Maisha Yangu Na Vipaji Vyangu. Hivyo Lazima Niseme Haleluyah Mungu Atabaki Kuwa Mungu. Tumaini Langu Lote Liko Kwake Muumba Na Muweza Wa Yote!! Hakuna Linaloshindikana Kwake!! Happy Birthday Jokate Urban Mwegelo ๐Ÿฅฐ
Welcome Back Kiongozi DAS Kisarawe Mtela Mwampamba-. Hapa Kazi Tu!!!! Nimefurahi kukutana na old classmate from ST days, my brother @musakipanya akinihoji leo @efmtanzania  #tokomezazerokisarawe #kisarawempya
Ndugu yangu @mwanafa ujue Yanga ni wastaarabu sana ndio maana hata mlipofungwa 5 tuliwafariji na ona sasa faraja za Yanga zimewasaidia kushinda mechi ya juzi. Kuweni na heshima kwa Yanga Watanzania wenzetu ๐Ÿ™Œ๐Ÿฝ!!! Ila katika hili tunaungana Watanzania wote lazima Uganda ijue Tanzania itabaki kileleni ๐Ÿ˜„. Afcon 2018 Ni Zamu Yetu!!! Tuko Pamoja Mkiti @baba_keagan na @hajismanara ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ
Naomba sekunde zako 60 tu upate kufahamu juu ya mpango wetu wa #tokomezazerokisarawe #kisarawempya @kisarawe_mpya
30.03.2019 #tokomezazerokisarawe #kisarawempya #tanzaniampya
Leo Asubuhi Kwa Ndugu Zangu @efmtanzania @tvetanzania  Asante @choicefashiontz  #tokomezazerokisarawe #kisarawempya @kisarawe_mpya
Nawashukuru Jeshi la Polisi Wilaya ya Kisarawe kwa upendo na mshikamano wetu. Nashukuru kwa kunialika kama Mgeni Rasmi kwenye sherehe za Kumuaga OCD Kubo na Kumkaribisha OCD mpya- SSP Mgani. Shukrani za kipekee ziende kwa WPs- women of police kwa kunitoa ukumbuni kwa style ya kipekee. Asante Afande Julieth kwa video clip hii. Asante @choicefashiontz kwa kigauni kizuri- vitenge vyangu vyote naleta kwenu, mko juu kileleni ๐Ÿ˜ƒ Kisarawe Kunogile. Kisarawe Ukae!!! #kisarawempya
Happy Birthday Juh Juh. Mtoto Kipenzi cha @zamaradimketema  Mwenyezi Mungu awabariki sana ๐Ÿ™๐Ÿฝโค๏ธ
Karibu Ushiriki Tarehe 30/03/2019 Fanya Booking Ya Meza Yako Sasa- nafasi ziko chache. Ni sehemu ya kukutana na watu tofauti- ku-network, kuchangia na kujua nini serikali ya Kisarawe inafanya kwa ajili ya watu wake.  #tokomezazerokisarawe #kisarawempya #tanzaniampya
Namshukuru Ndugu Sam Kamanga Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika La Bima La Taifa(NIC) kwa kuwa sehemu ya mpango wetu wa #tokomezazerokisarawe .... Wewe unasubiri nini? Njoo uwe sehemu ya historia uwe muasisi wa shule yetu ya kwanza ya wanafunzi wasichana Tarehe 30/03/2019  #kisarawempya #tanzaniampya
Mtoto wa Kidato Cha Kwanza mwerevu nilimpenda bure awwwe ๐Ÿฅฐ

Loading